મિલિંદ દેવડાએ મુંબઈ કાંગ્રેસ અધ્યક્ષના પદ પરથી રાજીનામું આપ્યુ

મિલિંદ દેવડાએ મુંબઈ કાંગ્રેસ અધ્યક્ષના પદ પરથી રાજીનામું આપ્યુ

લોકસભા ચૂંટણીના પરિણામ બાદ કાંગ્રેસમાં રાજીનામાં આપવાનો સિલસિલો યથાવત છે. મુંબઈ કાંગ્રેસના અધ્યક્ષ મિલિંદ દેવડાએ રવિવારે પોતાના પદ પરથી રાજીનામું આપી દિધુ છે. તેમણે આગામી મહારાષ્ટ્ર વિધાનસભા ચૂંટણી માટે એક ત્રણ સદસ્યોની સમિતિ બનાવવાની ભલામણ કરી છે જે કાંગ્રેસનું નેતૃત્વ કરે.
મિલિંદ દેવડા વિશે કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેઓ દિલ્હી આવી રહ્યા છે અને કોઈ મોટી જવાબદારી સંભાળશે. મહારાષ્ટ્રમાં હાલમાં કાંગ્રેસની સામે ભાજપ અને શિવસેનાનું ગઠબંધન મજબૂત છે. વિધાનસભા ચૂંટણીને જાતા કાંગ્રેસની ચિંતામાં વધારો થયો છે.

Admin

Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.